Covid Update – Punjabi

Posted by on Sep 27, 2020 in Uncategorized | 0 comments

ਇਹ ਲਿਵੋਨੀਆ ਦੇ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਵਾਸਤੇ ਹੈ।  ਹੋਰ ਸਾਰੇ ਮਿਸ਼ੀਗਨ ਪਲਾਂਟਾਂ ਵਾਸਤੇ, ਅਸੀਂ ਥੋੜ੍ਹਾ ਜਿਹਾ ਸੋਧ ਕਰਾਂਗੇ।

 

NYX ਵਿਖੇ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਰੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਜ਼ੋਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ, ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਤਰਜੀਹ ਹੈ। ਮਈ ਦੇ ਪਿਛਲੇ ਹਫਤੇ ਤੋਂ ਲੈਕੇ ਸਾਡੇ ਉਤਪਾਦਨ ਨੂੰ ਮੁੜ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਲੈਕੇ, ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਲਾਗੂ ਕੀਤੇ ਗਏ ਅਸਧਾਰਨ COVID ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰੋਟੋਕੋਲਾਂ ਤੋਂ ਹਰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜਾਣਦਾ  ਹੈ।  ਇਹਨਾਂ ਉਪਾਵਾਂ ਕਰਕੇ ਅਸੀਂ ਹੁਣ ਤੱਕ COVID ਦੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਰੋਕ ਿਆ ਹੈ।  ਪਰ ਬਦਕਿਸਮਤੀ ਨਾਲ, ਪਿਛਲੇ ਹਫਤੇ ਲਿਵੋਨੀਆ ਅਸੈਂਬਲੀ ਵਿੱਚ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਈ COVID  19 ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਮਾਮਲੇ ਹਨ।  ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਸੰਚਾਰ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਪਾਰਦਰਸ਼ੀ ਅਤੇ ਈਮਾਨਦਾਰ ਬਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਅਤੇ NYX ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਸਪੱਸ਼ਟ ਸਥਿਤੀ ਅੱਪਡੇਟ ਅਤੇ ਹਮਲਾਵਰ ਕਦਮ ਦੇਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਜੋ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਸਾਰੇ NYX ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਵਾਸਤੇ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੱਖਣ ਲਈ ਚੁੱਕੇ ਹਨ।  ਪਹਿਲੇ 2 ਮਾਮਲਿਆਂ ਬਾਰੇ ਸਾਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੇਠ ਲਿਖੇ ਕਦਮ ਉਠਾਏ ਗਏ ਹਨ।

 

 • ਉਤਪਾਦਨ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਟੈਸਟ ਕਰਨ ਲਈ ਭੇਜੋ।  ਅਸੀਂ ਸੋਮਵਾਰ ਅਤੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਵਿਚਕਾਰ 200 ਤੋਂ ਵਧੇਰੇ ਲਿਵੋਨੀਆ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦਾ ਟੈਸਟ ਕੀਤਾ ਹੈ।
 • NYX KOPPS ਟੀਮਾਂ ਨੂੰ ਤਾਇਨਾਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਅਤੇ ਪਲਾਂਟ ਦੇ ਸਾਰੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰਾਂ, ਲੰਚ ਰੂਮਾਂ ਅਤੇ ਆਰਾਮ ਕਮਰਿਆਂ ਨੂੰ ਡੂੰਘੀ ਸਾਫ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ। ਅਤੇ ਕੋਈ ਵੀ ਖੇਤਰ ਜਿੰਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੁਆਰਾ ਛੂਹਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।
 • ਪੂਰੀ ਨਸਬੰਦੀ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਹਰ ਸ਼ਿਫਟ ਵਿੱਚ ਲੰਚ ਰੂਮਾਂ ਅਤੇ ਰੈਸਟਰੂਮਾਂ ਵਿੱਚ UVC ਲਾਈਟ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।
 • ਬੁੱਧਵਾਰ ਤੋਂ ਲੈਕੇ ਕੇਵਲ COVID ਟੈਸਟ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਵਾਪਸ ਆਉਣ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸੀ।
 • ਸੁਰੱਖਿਆ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ, ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਅਸੀਂ NYX ਵਿਖੇ COVID PCR ਟੈਸਟਿੰਗ ਨੂੰ ਸਾਈਟ ‘ਤੇ ਲੈ ਕੇ ਆਏ ਹਾਂ।  ਅਸੀਂ ਲਗਭਗ 150 ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਟੈਸਟ ਕੀਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਨਤੀਜੇ ਐਤਵਾਰ 9/27 ਉਪਲਬਧ ਹੋਣਗੇ।
 • ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਨਤੀਜੇ ਉਪਲਬਧ ਹੁੰਦੇ ਹਨ, HR ਵਿਭਾਗ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੇਗਾ।  ਕੇਵਲ COVID 19 PCR ਟੈਸਟ ਨੈਗੇਟਿਵ ਵਾਲੇ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨੂੰ NYX ਲਿਵੋਨੀਆ ਅਸੈਂਬਲੀ ਵਿਖੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਵਾਪਸ ਆਉਣ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

 

ਇੱਕ ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਵਜੋਂ ਅਸੀਂ NYX ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਅਤੇ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਵਿੱਚ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਕੰਮ ਦੇ ਸਥਾਨ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਸਾਥੀ ਟੀਮ ਮੈਂਬਰਾਂ ਬਾਰੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਲਈ ਇਹ ਅਸਧਾਰਨ ਕਦਮ ਚੁੱਕੇ ਹਨ।   NYX ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਹੋਣ ਕਰਕੇ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਦੀ ਵੀ ਮਾਲਕੀ ਅਤੇ ਪੂਰਤੀ ਕਰਨ ਲਈ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਾਂ।

 • ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਟੈਸਟ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਨਹੀਂ ਹੋ, ਜਾਂ ਟੈਸਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਹੋਣ ਬਾਰੇ ਸੂਚਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਹ ਜਾਣਦੇ ਹੋਏ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਆਓ ਕਿ ਕੰਮ ਦੇ ਖੇਤਰ ਸਾਫ ਹਨ ਅਤੇ ਸਾਥੀ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦਾ ਟੈਸਟ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਹੈ।  ਗਾਹਕ ਅਸੈਂਬਲੀ ਪਲਾਂਟਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕੀਤੇ ਬਿਨਾਂ ਉਤਪਾਦਨ ਦੇ ਪੱਧਰਾਂ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣਾ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ।
 • ਜਦ ਤੁਸੀਂ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਲੰਚ ਕਰਨ ਦੇ ਦੌਰਾਨ, ਜਿੱਥੇ ਲੋੜ ਹੋਵੇ, ਹੱਥ ਧੋਣਾ ਅਤੇ ਸਮਾਜਕ ਦੂਰੀ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਦੇ ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰੋਟੋਕੋਲਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨਾ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ।
 • ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਦੌਰਾਨ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰੋਟੋਕੋਲਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨ ਲਈ ਜਿੰਮੇਵਾਰੀ ਨਾਲ ਵਿਵਹਾਰ ਕਰੋ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਨਾ ਕੇਵਲ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਵਾਸਤੇ ਸਗੋਂ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਟੀਮ ਮੈਂਬਰਾਂ ਅਤੇ NYX ਵਾਸਤੇ ਵੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਨੁਕਸਾਨਦਾਇਕ ਹੈ।
 • ਜੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਵਿੱਚ COVID ਦੇ ਕੋਈ ਲੱਛਣ ਹਨ, ਤਾਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ HR ਨੂੰ ਸੂਚਿਤ ਕਰੋ ਅਤੇ ਆਮ ਵਾਂਗ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਆਉਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਅਗਲੇ ਕਦਮ ਚੁੱਕੋ।
 • ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ HR ਵਿਭਾਗ ਨੂੰ ਸੂਚਿਤ ਕਰੋ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਰਾਜ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਗਏ ਹੋ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਰਾਜ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸੈਲਾਨੀ ਹਨ

 

ਅਸੀਂ ਸੁਰੱਖਿਆ ਉਪਾਵਾਂ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਕੁਝ ਹੋਰ ਟੈਸਟਿੰਗ ਅਤੇ ਟਰੇਸ ਿੰਗ ਪਹਿਲਕਦਮੀਆਂ ‘ਤੇ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ।  ਅਸੀਂ ਇਹਨਾਂ ਵਿਸਥਾਰਾਂ ਨੂੰ ਜਲਦੀ ਹੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਾਂਗੇ।  ਇਸ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਦੌਰ ਵਿੱਚੋਂ ਗੁਜ਼ਰਨ ਲਈ ਸਾਨੂੰ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਕਰਨ ਅਤੇ ਇਕੱਠੇ ਹੋਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੁੰਦੀ ਹੈ।  ਉਹਨਾਂ NYX ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਵਾਸਤੇ ਜਿੰਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਟੈਸਟ ਪਾਜੇਟਿਵ ਆਇਆ ਸੀ, NYX ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਮੁੜ-ਸਿਹਤਯਾਬੀ ਰਾਹੀਂ ਉਹਨਾਂ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਅਤੇ ਤੰਦਰੁਸਤੀ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰੇਗਾ।  ਅਸੀਂ ਸਾਰੇ ਕਦਮਾਂ ਨਾਲ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ, ਸਾਰੇ ਕਰਮਚਾਰੀ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ’ਤੇ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਵਧੇਰੇ ਸੁਰੱਖਿਅਤਹੋਣਗੇ। ਅਤੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਵਾਪਸ ਆਉਣ ਅਤੇ ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰੋਟੋਕੋਲਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਸਹਾਇਤਾ ਦੇ ਨਾਲ, ਅਸੀਂ ਆਮ ਹੋ ਜਾਵਾਂਗੇ।

 

ਸਤਿਕਾਰ ਸਹਿਤ,

ਵਿਜੇ ਕਨਕੈਮਡੇਲਾ
NYX Inc.